7friends

YOU ARE MY BEST FRIENDS!

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

Share | 

Dành chút thời gian cho người thân

View previous topic View next topic Go down 
AuthorMessage
Admin
Admin
Admin

Dành chút thời gian cho người thân Empty
PostSubject: Dành chút thời gian cho người thân   Dành chút thời gian cho người thân I_icon_minitime8/11/2011, 12:48

Nếu một người là người thân của bạn nhưng người đó chưa thực sự hấp dẫn khiến bạn vui khi chơi với họ, nhưng là chỗ dựa tinh thần, là nơi bạn có thể chia sẻ mọi tâm sự. Và một người thực sự rất nổi tiếng luôn mang cho bạn niềm vui khi bạn chơi với người đó, nhưng lại thờ ơ khi bạn buồn. Bạn sẽ chọn hay gặp ai?
Mỗi ngày bạn vào các trang tin tức (24h.com.vn, dantri.com.vn,...), các trang mạng xã hội (me.zing.vn, facebook.com,...), các trang giải trí (mp3.zing.vn, youtube.com) bao nhiêu lần? Bạn có biết một người thân luôn mở rộng cánh cửa đón chờ bạn, nhưng hiện giờ đang rất cô đơn. 7friends forum đó bạn. 7friends forum chỉ có thể sống khi còn được gặp các bạn.
Nếu một ngày, bạn cảm thấy buồn bạn cần một nơi động viên, an ủi, bạn tìm đến 7friends forum, đọc những tâm sự của bạn bè mình, những hình ảnh đáng yêu về những người mình yêu quý, chắc hẳn rất vui phải không. Nhưng khi bạn vào forum, bạn thấy nó hoàn toàn trống rỗng, bạn có thất vọng không? Vì vậy hãy coi 7friends forum là một người thân của bạn nhé, coi nó như một cuốn nhật ký của chính mình và của chính chúng ta. Rất mong được gặp các bạn thường xuyên trên 7friends forum.
Back to top Go down
https://7friends.forumvi.com

Dành chút thời gian cho người thân

View previous topic View next topic Back to top 
Page 1 of 1

Similar topics

-
» Xin nghỉ dưỡng một thời gian
» Thông báo tổ chức "đánh chén" bắt đầu năm học mới.
» " You Are The Apple of My Eye " tạm dịch là Bạn là người tôi yêu quý
» đi ăn thôi!
» danh cho những ai yêu bóng đá việt nam